Kayayyaki
-
2216-280LWW-24V-6mm
2216 LED tsiri ne da aka saba amfani da irin na LED tsiri. Girman kwakwalwan kwamfuta na LED shine 2.6mm * 1.6mm, kuma faɗin tsiri yana da kunkuntar sosai, kawai 6mm. Ya dace da yanayin aikace-aikacen daban-daban waɗanda ke buƙatar ingantaccen haske da ƙaramin ƙira. Bugu da ƙari, 2216 LED tsiri yana ba da haske mai haske tare da yanayin launi na 2300K + 4000K / 2700K + 6000K, biyan bukatun masu amfani daban-daban.
-
ECS-B60RGB-24V-10mm RGB LED Strip Lights SMD5050 LED
Mahimman sigogi Girman 5000×10×2.1mm Leds/m 6 LEDs / 100mm Yanke naúrar 60 LEDs/m Wutar shigar da wutar lantarki Saukewa: 24VDC Shigar da halin yanzu 0.6A/m&3A/5m Nau'in iko 13.5W/m Matsakaicin iko 14.4W/m kusurwar katako 120° Rufin tagulla 2OZ -
Waje da Daki Suna Amfani da Fitilar Tafiyar LED Maɗaukakin Launi
Tushen LED yana ba da samfuran samfuran guda huɗu, gami da "PRO Series", "STD Series", "Toning Series". Masu amfani za su iya zaɓar samfuran da suka fi dacewa dangane da aikace-aikacen, buƙatun ayyuka, ayyuka, da kasafin kuɗi.
-
Cikakken Scene Multi Launuka M RGB LED Strip Lights
Cikakken jagorar sitiriyo wanda zai iya taimaka muku haɓaka jerin samfuran ku, rage ƙimar kuskuren launi, rage farashin sadarwar siyayya, adana farashin sarrafa hannun jari, kuma mafi kyawun farashin horon samfur na tallace-tallace da dai sauransu.
-
Mai hana ruwa 24V Multi-aiki SMD5050 Toning RGBS LED Strip Light
Toning jerin ledojin jagora na iya biyan buƙatun canza CCT a cikin sarari guda yayin lokuta daban-daban don masu amfani daban-daban. Ya ƙunshi tsiri mai toning LED tare da haske fari dual, RGB LED tsiri yana fasalin canza launi, RGBW LED tsiri, da dijital LED tsiri yana fasalta canza launi mai ƙarfi. Jerin ya dace da ko'ina tare da kowane nau'in masu kula da dimming & toning. Ana amfani da jerin toning don sararin zama, nunin sarari, sararin nishaɗi, mashaya, KTV, da otal, don cimma hasken ado, ƙirƙirar yanayi da yanayin yanayin da ke canzawa a cikin hutu. Irin su fitilun fitilu na ɗaki, fitilun fitilu na rufi, fitilun fitilu don ɗakin kwana, RGB LED tsiri, hue haske tsiri, RGB haske tsiri, RGB tsiri, RGBW jagoranci tsiri, rgbic LED tsiri, canza launi LED tsiri fitilu, Multi. LED tsiri fitulun da dai sauransu.
-
SMD5050 Toning RGBW Hasken Hasken LED
Toning jerin ledojin jagora na iya biyan buƙatun canza CCT a cikin sarari guda yayin lokuta daban-daban don masu amfani daban-daban. Ya ƙunshi tsiri mai toning LED tare da haske fari dual, RGB LED tsiri yana fasalin canza launi, RGBW LED tsiri, da dijital LED tsiri yana fasalta canza launi mai ƙarfi. Jerin ya dace da ko'ina tare da kowane nau'in masu kula da dimming & toning. Ana amfani da jerin toning don sararin zama, nunin sarari, sararin nishaɗi, mashaya, KTV, da otal, don cimma hasken ado, ƙirƙirar yanayi da yanayin yanayin da ke canzawa a cikin hutu. Irin su fitilun fitilu na ɗaki, fitilun fitilu na rufi, fitilun fitilu don ɗakin kwana, RGB LED tsiri, hue haske tsiri, RGB haske tsiri, RGB tsiri, RGBW jagoranci tsiri, rgbic LED tsiri, canza launi LED tsiri fitilu, Multi. LED tsiri fitulun da dai sauransu.
-
Canjin Launi Mai Sauƙi RGB LED Strip Lights SMD5050 LED
LED Strip, ɗaukar LED mai ɗaukar hoto, wanda ya wuce gwajin LM80 da TM30, da SMT mai saurin gudu, an tsara shi ta hanyar hawa ta atomatik don ba da zaɓi daban-daban na iko, launi, CCT da CRI. Ana iya samun nau'o'in kariya masu yawa na IP55, IP65 da IP67 ta hanyar ɗaukar kayan haɗin gwiwar silicone, suturar Nano da sauran hanyoyin kariya. Ya wuce CE, ROHS, UL da sauran takaddun shaida, ana amfani da hasken gida da waje, kayan daki, abin hawa, tallace-tallace da sauran amfanin tallafi.