samfurori

Babban Siriri Recessed Nau'in Tsarin Bayanan Layi na Layi na Layi na Fitilar Fitilar LED Strip Light Fakitin ECP-2409

Tsarin Hasken Layi na Layi, wanda ya danganta da "m" da "haɗin kai" tushen haske na madaidaiciya, yana ƙarfafa tsarin hasken wuta da ƙirar gani kuma yana la'akari da hasken wuta a matsayin muhimmin mahimmanci na ƙirar ciki, motsawa da baya da yardar kaina tare da gefen rufi, benaye da bango. An samar da sakamako na ƙarshe tare da ma'ana mai ƙirƙira da ma'anar gaba, yana ba da sabon ma'anar sararin samaniya.

 

LED Strip, ɗaukar LED mai ɗaukar hoto, wanda ya wuce gwajin LM80 da TM30, da SMT mai saurin gudu, an tsara shi ta hanyar hawa ta atomatik don ba da zaɓi daban-daban na iko, launi, CCT da CRI. Ana iya samun nau'o'in kariya masu yawa na IP55, IP65 da IP67 ta hanyar ɗaukar kayan haɗin gwiwar silicone, suturar Nano da sauran hanyoyin kariya. Ya wuce CE, ROHS, UL da sauran takaddun shaida, ana amfani da hasken gida da waje, kayan daki, abin hawa, tallace-tallace da sauran amfanin tallafi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan asali

BI

Siffofin

. Super-slim recessed, kusurwar haske na musamman, daidai da mai ɗaukar sarari.
. Madogaran haske mara ɗigo daidai yana samar da haske iri ɗaya & taushi.
. AL6063-T5 bayanin martaba na aluminum tare da kyakkyawan aikin watsawar zafi.
. High quality surface jiyya da PC diffuser.
. Zane mai dacewa ba tare da sukurori ba

Abubuwan Bayanan Bayani

hoto6
PC

Tushen Haske

hoto 12

Samfura

CRI

Lumen

Wutar lantarki

Buga Ƙarfi

LEDs/m

Girman

Farashin FPC

2835-180-24-5mm

>90

715LM/m(4000K)

24V

9.6W/m

180 LEDs/m

5000x5x1.2mm

Matakan kariya

※ Da fatan za a fitar da tsiri mai jagora tare da keɓantaccen ikon da ake buƙata, kuma madaidaicin tushen wutar lantarki ya kamata ya zama ƙasa da 5%.
※ Don Allah kar a lanƙwasa tsiri a cikin baka mai diamita ƙasa da 60mm don tabbatar da tsawon rai da aminci.
※ Kar a ninka shi idan an sami lahani na beads na LED.
※ Kar a ja wutar lantarki da ƙarfi don tabbatar da tsawon rai. Duk wani karo na iya lalata hasken LED an haramta.
※ Da fatan za a tabbatar cewa an haɗa waya zuwa anode da cathode daidai. Ya kamata wutar lantarki ta kasance daidai da ƙarfin lantarki na tsiri don guje wa lalacewa.
※ LED fitilu ya kamata a adana a bushe, shãfe wuri wuri. Da fatan za a cire kaya kawai kafin amfani. Yanayin yanayi: -25 ℃ ~ 40 ℃.
Adana zafin jiki: 0 ℃ ~ 60 ℃. Don Allah a yi amfani da tube ba tare da hana ruwa a cikin cikin gida yanayi da zafi kasa da 70%.
※ Da fatan za a yi hankali yayin aiki. Kar a taɓa wutar lantarki ta AC idan an girgiza.
※ Da fatan za a bar wuta aƙalla 20% don samar da wutar lantarki yayin amfani don tabbatar da samun isasshen wutar lantarki don fitar da samfurin.
※ Kada a yi amfani da mannen acid ko alkaline don gyara samfurin (misali: simintin gilashi).


  • Na baya:
  • Na gaba: