Top Lanƙwasa Series
Babban lanƙwasa jerin neon LED tsiri, lankwasawa: a tsaye. Wannan jerin suna ɗaukar kayan silicone na muhalli, har zuwa matakin kariya na IP67. Babban watsa haske, ana iya amfani da shi don hasken alamar, na cikin gida da waje na kayan ado na gida da ƙirar kwane-kwane mai haske.
Side Bend Series
Side lanƙwasa jerin neon LED tsiri, lankwasawa shugabanci: a kwance. Wannan jeri yana ɗaukar ƙira na musamman na tsarin gani kuma babu inuwa. Za'a iya amfani da ƙirar lanƙwasawa na gefe don ginin faci, na cikin gida da waje na kayan ado da sauran fage. Babban matakin kariya na IP68, kwat da wando don hasken ruwa a ƙarƙashin ruwa.
M Neon LED tsiri fitilun riƙi m silicone abu, karfi roba, haɗe tare da saman lankwasa, gefe lankwasa nau'i biyu lighting saman, saduwa da lighting bukatun na cikin gida kayan ado, wuri mai faɗi lighting, gine-gine bango bango, gini shaci da sauran al'amuran. Jerin fitilu na Neon suna ɗaukar sabbin fasaha, babu yanki mai duhu. Ana iya amfani da shi a madaidaiciya, madauwari, mai lankwasa, da sauran siffa ta musamman. Shi ne mafi kyawun abokin tarayya don ƙirar sararin ku da gyare-gyaren fasaha.
Yana bin R&D mai zaman kanta da ci gaba da haɓakawa, kuma samfuranmu sun wuce takaddun shaida na ISO9001 QMS & ISO14001 EMS. Duk samfuran sun wuce gwajin dakunan gwaje-gwaje masu izini na ɓangare na uku kuma sun sami takaddun shaida daga ƙasashe da yankuna daban-daban: CE, REACH, ROHS, UL, TUV, LM-80 da sauransu.
Samfura | CCT/Launi | CRI | Input Voltage | Ƙimar Yanzu | Ƙarfin Ƙarfi | Lumen ko Tsawon tsayi (LM) | Girman (mm) | Sashin Yanke (mm) | Max. Tsawon | Tsarin IP |
Saukewa: ECN-S0410 | 2300K | >90 | 24V | 0.38 | 9 W/m | 205 | W4*H10 | 55 | 5000mm | IP67 |
2700K | 225 | |||||||||
3000K | 250 | |||||||||
4000K | 280 | |||||||||
6000K | 280 | |||||||||
R | / | 620-630 nm | ||||||||
G | 520-530 nm | |||||||||
B | 465-475 nm | |||||||||
Samfura | CCT/Launi | CRI | Input Voltage | Ƙimar Yanzu | Ƙarfin Ƙarfi | Lumen ko Tsawon tsayi (LM) | Girman (mm) | Sashin Yanke (mm) | Max. Tsawon | Tsarin IP |
Saukewa: ECN-S0511 | 2300K | >90 | 24V | 0.38 | 9 W/m | 290 | W5*H11 | 55 | 5000mm | IP67 |
2700K | 325 | |||||||||
3000K | 360 | |||||||||
4000K | 400 | |||||||||
6000K | 400 | |||||||||
R | / | 620-630 nm | ||||||||
G | 520-530 nm | |||||||||
B | 465-475 nm | |||||||||
Samfura | CCT/Launi | CRI | Input Voltage | Ƙimar Yanzu | Ƙarfin Ƙarfi | Lumen ko Tsawon tsayi (LM) | Girman (mm) | Sashin Yanke (mm) | Max. Tsawon | Tsarin IP |
Saukewa: ECN-S0612 | 2300K | >90 | 24V | 0.38 | 9 W/m | 295 | W6*H12 | 55 | 5000mm | IP67 |
2700K | 330 | |||||||||
3000K | 365 | |||||||||
4000K | 405 | |||||||||
6000K | 405 | |||||||||
R | / | 620-630 nm | ||||||||
G | 520-530 nm | |||||||||
B | 465-475 nm | |||||||||
Samfura | CCT/Launi | CRI | Input Voltage | Ƙimar Yanzu | Ƙarfin Ƙarfi | Lumen ko Tsawon tsayi (LM) | Girman (mm) | Sashin Yanke (mm) | Max. Tsawon | Tsarin IP |
Saukewa: ECN-S1317 | 2300K | >90 | 24V | 0.46 | 11W/m | 450 | W13*H17 | 55 | 5000mm | IP67 |
2700K | 500 | |||||||||
3000K | 550 | |||||||||
4000K | 600 | |||||||||
6000K | 600 | |||||||||
R | / | 620-630 nm | ||||||||
G | 520-530 nm | |||||||||
B | 465-475 nm |
Lura:
1. Bayanan da ke sama sun dogara ne akan sakamakon gwaji na 1meter misali samfurin.
2. Ƙarfin wutar lantarki da lumen na bayanan fitarwa na iya bambanta har zuwa ± 10%.
3. Abubuwan da ke sama duk dabi'u ne na yau da kullun.
5m / ruwa | Electrostatic Bag 1 reel/bag | 20 jaka/kwali 100m/ kartani |
※ Da fatan za a fitar da tsiri mai jagora tare da keɓantaccen ikon da ake buƙata, kuma madaidaicin tushen wutar lantarki ya kamata ya zama ƙasa da 5%.
※ Don Allah kar a lanƙwasa tsiri a cikin baka mai diamita ƙasa da 60mm don tabbatar da tsawon rai da aminci.
※ Kar a ninka shi idan an sami lahani na beads na LED.
※ Kar a ja wutar lantarki da ƙarfi don tabbatar da tsawon rai. Duk wani karo na iya lalata hasken LED an haramta.
※ Da fatan za a tabbatar cewa an haɗa waya zuwa anode da cathode daidai. Ya kamata wutar lantarki ta kasance daidai da ƙarfin lantarki na tsiri don guje wa lalacewa.
※ LED fitilu ya kamata a adana a bushe, shãfe wuri wuri. Da fatan za a cire kaya kawai kafin amfani. Yanayin yanayi: -25 ℃ ~ 40 ℃.
Adana zafin jiki: 0 ℃ ~ 60 ℃. Don Allah a yi amfani da tube ba tare da hana ruwa a cikin cikin gida yanayi da zafi kasa da 70%.
※ Da fatan za a yi hankali yayin aiki. Kar a taɓa wutar lantarki ta AC idan an girgiza.
※ Da fatan za a bar wuta aƙalla 20% don samar da wutar lantarki yayin amfani don tabbatar da samun isasshen wutar lantarki don fitar da samfurin.
※ Kada a yi amfani da mannen acid ko alkaline don gyara samfurin (misali: simintin gilashi).